แอร์1-3เปิดไม่ติด. ติดเบอร์4เปนเพราะไรครับแร้วค่าซ่อมเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปวดขี้ที่ฟลอริด้า ยืนกินถั่วปากอ้าที่ซานโตรินี่, 3 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แอร์1-3เปิดไม่ติด. ติดเบอร์4เปนเพราะไรครับแร้วค่าซ่อมเท่าไหร่

1. เปลี่ยนสวิช น่าจะหาย หน้าคอนเทคอาจจะเสื่อม

2. ตัวเท่าไหร่ครับ

3. ตัวรีซิสเตอร์ ใต้พัดลมเสียครับ

4. มันต้องขยับสวิชอ่ครับไปมาถึงจะติด

5. เปนที่สวิชหรือป่าว

6. ถ้างั้นก็สวิตช์เหมือน Post Basic ว่าไว้ครับ

7. ที่รุ้เพราะเป็นอยู่ แต่เป็น เบอร์ 4 นะ

8. นี้เปนทุกเบอร์ยกเว้นสี่

9. ใช้สี่นานๆเปนไรไหม

10. เห็นมีคนขายอยู่นะต้องรอหาดูในคลับ

11. ตอนนี้พี่เปลี่ยนยัง

12. ยังครับเพราะไม่ได้ใช้เบอร์ 4 อ่ะ

13. แล้วใช้แต่เบอ4จะเปนไรไหม

ลมแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้