ขอถามผู้ร้หน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย p.redpic, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p.redpic

p.redpic New Member Member

14
    0
    0
    รบกวนพี่ชาวน่าแหลมคลับทุกท่านนะคับ
    พอดีไปเจอรถน่าแหลมอยู่1คันแถวนนท์คือเจ้าของต้องการขายคับ
    เปนรถคนแก่ใช่สภาพเดิมทุกชิ้น..ขนาดวิทยุยังเปนแบบหมุน2อันเลย
    เหนว่ามันคลาสสิคดีคับแต่อยากทราบว่ารายละเอียดของรถรุ่นนี้มีกี่รุ่นและมีปีอะไรบ้างคับ
    ลืมบอกไปว่าเจ้าของขาย30000ถ้วนยังไม่ต่อนะราคาเปนไงบ้างคับ
    เหนภายในรถไม่มีวัดรอบแต่มีนาฬิกาอยู่ในหน้าปัดคับคอลโซลนําตามเข้มทุกชิ้น
    พวงมาลัยเดิม เบาะเดิม ล้อกระทะมีฝาครอบเงาๆๆคับ...............

2. back up

back up New Member Member

10
    0
    0
    ไม่แพงหลอกครับ...ถ้าหากว่าชอบ

3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    น่าสนคับ ไม่แพงคับ วันไหนจะไปดูรถอีกชวนผมไปด้วยคนนะคับ ผมอยู่แถวประชานุกูลคับ โทร 0813763861 อิฐ นะคับ

4. p.redpic

14
    0
    0
    ไปเอามาแล้วคับเดวพุ่งนี้จะถ่ายรูปให้ดูคับ

5. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    30000 ถูกกว่า ขี่ นูโวเน้อ

ถ้าเครื่อง เดิมการซ๋อมบำรุงรักษา ง่ายมาก ช่างอุ่ไหนก็ ทำได้

ฝนตกไม่เปียก ชน เจ็บ น้อยกว่ามอไซ

เที่ยว ได้ไกลกว่ามอไซ ปลอดภัย กว่า ต่อทะเบียน + พรบ 2000 กว่าบาท

30000 ไม่แพงหรอกคับถ้าสภาพเดิมๆๆๆใช้งานได้เลย อะ

6. p.redpic

14
    0
    0
    รูปมาแว้ว

รูปคับไปเอามาแว้วเจ้าของใจดีมากโอนให้เลยทะเบียนนนท์

7. p.redpic

14
    0
    0
    มีอีกจ้า

เดิมทุกชิ้นเลยคับ...นาฬิกาเดินดี วิทยุฟังใด้ด้วยอิอิ..ไม่มีเทปมีแต่AM-FM
    เครื่องเปน3Tปะในเล่มเขียน1800เหนลุงแกบอกเปลื่ยนเครื่องมา10ปีแว้ว
    พอโอนเสดลุงแกเติมนํามันให้อีก500บาทแกบอกว่าเปนการทําขวัญรถคับ

ยังไม่รู้จะเริ่มแต่งตรงไหนเลยพี่งงงงทาไม่ถูกแต่ตอนนี้ว่าจะไปเชคช่วงล่างก่อน
    เพราะตอนตกหลุมมันดังก๊อกๆๆๆที่พวงมาลัยมันเปนไรหรอ
    อย่างอื่นปกติดีคับ.......ขอบคุนพี่ๆๆๆๆชาวหน้าแหลมคลับทุกคนนะคับที่แสดงความคิดเหน

8. p.redpic

14
    0
    0
    ..........อัพพพ--.แหล่มปะพี่...ตอบด่วน.........................
    ลุงเเกเปลื่ยนหม้อลมเบรค คอมแอร์..แบตเตอรี่มาแล้วคับ
    ...........แอร์เย็นแต่เพลงไม่เพราะคับ..........................

9. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    เจ๋งมากเลยคับ คลาสสิคสุดๆ แบบนี้แหละคับที่ไฝ่ฝัน ถ้าแนะนำให้แต่งเหรอคับ แบบนี้ก็สดมากๆแล้วหละคับ

10. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    สภาพยังนิ้งอยู่เลยครับ โชคดีจังที่ได้มาราคานี้ แถมคนขายใจดีอีกตะหาก
    ค่อยๆทำไปเรื่อยๆนะครับ:D:D:D

11. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สภาพดีน่ะครับ อย่างแรกเลยก้อเช็คพวกของเหลว เปลี่ยนล่าสุดตอนไหน ตามด้วยช่างล่าง แต่ข้างใน ข้างนอก ดูดีมากครับ ได้มาในราคาถูกจิงๆ

12. p.redpic

14
    0
    0
    พี่ๆๆคับคัยมีเศษเบาะเหลือหรือเบื่อแล้วอยากเปลื่ยนเอามาขายนะคับ
    เอาข้างคนขับนะตัวเดวของไทยก็ดีราคาไม่แรงงับ
    แล้วก็ล้อด้วยนะเอาล้อหลัง15 -16พอคัยเบื่อเอามาขายผมนะคับ
    อยากใด้มากๆๆๆขอบคุนล่วงหน้าคับเอาล้อ4รูเดิมๆๆนะงับ

13. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    โชคดีจังคับ ผมหาแทบตายไม่ได้สภาพแบบนี้

14. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    :)ขอบอกเลยครับว่าสภาพสวยมาก ๆ
    พยายามเก็บไว้ให้ได้แบบเดิมจะดีที่สุดครับ
    สภาพตามรูปแล้วราคาแค่นี้คิดว่าไม่น่าจะหาได้แล้วนะ

15. p.redpic

14
    0
    0
    อัฟฟฟคับ.............ขอบคุนทุกความคิดเหนคับ.............
    ไม่มีคัยขายเลยหรอ..อยากใด้เบาะคนขับอย่างเดวนะที่เหลือจะปล่อยไว้เดิมๆๆคับ
    ล้อ14-15-16ก็ใด้นะลายโบรานๆๆๆหนอยก็ดีคับ
    นะนะคับอยากใด้จึงๆๆ

16. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    สภาพดีจังครับ

17. p.redpic

14
    0
    0
    อัฟฟฟ
    อยากใด้ล้อกับเบาะอยู่นะคับ
    ตอนนี้เปลื่ยนพวงมาลัยกับท่อแล้วคัฟฟฟ

18. pop_B13

pop_B13 New Member Member

46
    0
    0
    อัฟฟฟฟคับกลับมามาดใหม่คับ

การกลับมาอีกครั้งคับ.....มาดใหม่ๆๆๆอิอิ

19. pop_B13

pop_B13 New Member Member

46
    0
    0
    อัฟฟฟคับ

20. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    สวยๆ คร้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้