ผมใส่ แท่นเครื่องยูริเทรน จริงๆแล้วควรใส่ตำแหน่งไหนบ้างอ่ะ มันสั่นยังก่ะเจ้าเข้า...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Sukree Taenkaew, 27 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sukree Taenkaew

Sukree Taenkaew Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ แท่นเครื่องยูริเทรน จริงๆแล้วควรใส่ตำแหน่งไหนบ้างอ่ะ มันสั่นยังก่ะเจ้าเข้า แนะนำที (ทำใส่เอง)

2. ควรเอาตัวหลังออกตรับ ตัวที่ติดกับผนังห้องเครื่องนั่นล่ะ ใส่เป็นของเดิมแทน จะสั่นน้อยลงมากครับผม

3. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ที่ใส่อยุ่คือ ตัวหลังสุด กับ ขวาบน

4. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
  5. ลองใส่ใหม่ เอาแต่ตัวซ้ายและขวา ตัวหลังนี่แหละพาสั่นยันไข่ครับ

6. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ใส่แค่ซ้านขวาพอให้ไหม หรือใส่แค่หลัง

7. ใส่ทุกตัว ยกเว้นตัวหลังครับ

8. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ครับ เดี่ยวผมทำไหม่

9. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ทำให้เกียร์มีเสียงด้วยอ่ะ

10. แต่สับแล้วโดดดีใช่มั้ยครับ มันส์ๆ :)

11. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
  12. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    เพื่อนคนไหนสนใจบอกผมได้น่ะ เดี่ยวพาทำ ราคาถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้