ใครมีโช๊คหลังให้ยืมซักคู่บ้างครับ แถวนนจะดีมาก พอดีคู่หลังผมต้องไปรักษาซักพัก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บุ๊ค ลูกเจ้าแม่, 27 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีโช๊คหลังให้ยืมซักคู่บ้างครับ แถวนนจะดีมาก พอดีคู่หลังผมต้องไปรักษาซักพัก

1. Sukree Taenkaew

Sukree Taenkaew Guest

0
    0
    0
    ผมมีโช้คเดิมตัดสปิ้ง ขวารั่วอ่ะ สนไหม

2. ยินดีครับ รั่วเยอะมั๊ยครับ ถ้ายังไม่ถึงขันยวบไม่มีปัญหา ^^

3. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ผมเพิ่งถอดได้เดือนกว่าๆนี่เอง

4. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ว่างแวะมาเอาเลยครับ ไม่ขาย

5. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    มาดูก่อนได้

6. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ผมอยุ่บางนา

7. Y"Y ครับ เด๋วถ้ายังหาผมไปเอานะ รอดูพี่น้องคนอื่นแปป เผื่อมีใครอยู่ใกล้ ไม่ค่อยสะดวกไปไหนเท่าไหร่พอดีรถผมเกียร์ระเบิดนอนอยู่บนอิฐที่บ้านเลยจะถอดไปซ่อมพลางๆ แต่ถ้าไม่ได้ยังไงเด๋ว PM ไปครับ ขอบคุณมากมาย

8. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    ได้ครับ ยินดี

9. โหลๆ มีใครเหลืออีกมั่งป่าคร๊าาบบบบ

10. มาเอาที่ตูนี่มาๆ

เด๋ววิ่งได้เข้าไปนะ ยังอยู่บนอิดตัวหนอนอยู่เลยรถกู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้