สมาชิก Neon เชียงใหม่ ไปใช้บริการ อู่ไหนบ้างครับ พอดีจะเอารถไปเปลี่ยนฝาสูบอะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sai Laeng, 19 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    สมาชิก Neon เชียงใหม่ ไปใช้บริการ อู่ไหนบ้างครับ พอดีจะเอารถไปเปลี่ยนฝาสูบอะครับ (อู่ที่ไปประจำเป็นช่าง Toyota ไม่มีเครื่องมือถอดมู่เลย์) ขอบคุณครับ

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ถอดมู่เล่กอดใช้สามขาดึงเหมือนทั่วไปล่ะครับ แต่มันแน่นมากกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้