เพื่อนๆสมาชิกครับ มีใครเจอปัญหาเปลี่ยนไดชาร์ทแล้วรูป...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Tehid Phun Phunisher, 19 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆสมาชิกครับ มีใครเจอปัญหาเปลี่ยนไดชาร์ทแล้วรูป แบตเตอรี่ที่หน้าปัทม์ไม่ดับบ้างครับ รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณดครับ

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    แล้วไฟชาร์ทปกติไหมครับ ถ้าชาร์ทปกติ ดูเซ็นเซอร์ใต้ถาดแบต...

2. เอาไดแบบไหนครับ ถ้าสวิทย์นอกไม่เป็นแต่ถ้าสวิทย์ในเป็นผมเคยแปลงเอาญี่ปุ่นใส่ขึ้นเหมือนกันแต่ตอนนี้หาสวิทย์นอกมาใส่แล้วหายครับ

3. ขอบพระคุณมากๆครับ ผมลองเช็คดูก่อนครับ Pae MO ON

ผมใช้ไดชาร์ทแบบรูปนี้ครับ ไม่รู้ว่าเป็นสวิทซ์ใน หรือสวิทซ์นอก รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับพี่ อมรเทพ พลเสน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้