เห็นช่วงนี้เริ่มมีสมาชิกใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆ เลยขอตั้งกระทู้ แนะนำตัว ที่อยู่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เห็นช่วงนี้เริ่มมีสมาชิกใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆ เลยขอตั้งกระทู้ แนะนำตัว ที่อยู่ ทำงานอะไรกัน โชว์รถตัวเอง ทำอะไรไปบ้าง เริ่มที่ผมก่อนเลย ชื่อ เป้ ชื่อในเฟส pae mo_on งาน เปิดอู่ ช่างซ่อมรถ ขายอะไหล่ ขายน้ำมันเครื่อง ขายน้ำหวาน รถที่ใช้ นีออน ขาว 1 น้ำเงิน 2 เขียว 2 เครื่อง เดิมทุกคัน ประมาณนี้นะครับ จะได้รู้จักกันไว้

2. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลงในกระทู้นี้เลยนะครับ....

3. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    อะ...เอาด้วยๆ เอนครับ ชื่อในเฟส End Rattanapitak อยู่แม่กลองครับ รถที่ใช้ นีออนแดง เครื่อง 7เอ

4. Samloeng Permnet

Samloeng Permnet Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้กำลังทำสีอยู่ครับเสร็จแล้วจะเอามาอวดเพื่อนๆ

5. Pae MO ON

0
    0
    0
  6. ลพน ทองภักดี งาน นักบวชรายได้ยังไม่ถึง20000 ใช้นีออนสีบอกช่างก่อนทำว่าเหลืองแต่ช่างเอาสีเหลือมาทำให้ เครื่องเดิมๆ

7. หวัดดีครับ

ชื่อ ตี๋ งาน ขายอุปกรณ์มือถือ ใช้นีออนสีม่วงครับ แล้วจะส่งภาพรถมาให้ดูครับ ชื่อในเฟส Tehid Phun Phunisher เพิ่งลองหัดซ่อมนีออนเอง อย่างไรขอคำชี้แนะด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้