มีใครสนใจอยากได้น้องออนไปครอบครองไหมครับอยากได้ไม่ต่ำกว่า30,000ใจจริงอยากได้4...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 17 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครสนใจอยากได้น้องออนไปครอบครองไหมครับอยากได้ไม่ต่ำกว่า30,000ใจจริงอยากได้4 ไม่อยากขายเลยแต่พอดีมีความจำเป็นต้องใช้ตัง เอาไปทำรถที่ใช้หลักเครื่องเสีย TT*TT รถยังวิ่งได้ครับติดแก๊สแล้ว เดียวลงรูปให้ดูนะครับ สนใจยังไงทักได้นะครับ รถอยู่กทม. นวมินทร์ครับ สภาพตามอายุครับ ทำมาเยอะแล้วเหมือนกัน ซ่อมกับช่างเป้ช่างเบิร์ด ตลอดครับ ที่ต้องทำตอนนี้แน่ๆเลยคือแตรครับไม่ดัง แล้วก็อาจจะต้องเปลี่ยนยาง ยังเครื่องเดิมนะครับ ติดต่อได้ครับ

โอ้วอีกอย่างต้องเปลี่ยนโช๊คครับ ถ้าเอาไปใช้ต่อแนะนำเปลี่ยนเครื่องละแจ่มเลย เพราะตอนแรกผมตั้งใจจะยกเครื่องสิ้นปีนี้แต่คันหลักดันมามีปัญหาก่อน เลยจบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้