รบกวนผู้รอบรู้เกี่ยวกับรถนีออนตอบให้หน่อย พอดีมีข้อสงสัย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Inilah Aku, 10 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    รบกวนผู้รอบรู้เกี่ยวกับรถนีออนตอบให้หน่อย พอดีมีข้อสงสัย ปลั๊กเซ็นเซอร์ใต้แบตเตอรี่รถนีออนมีหน้าที่อะไร เวลามันแตกเสียหาย มันทำให้ไฟแบตโชว์ไหมครับ

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    หน้าที่ไม่รู้ครับ แต่ทำไฟโชว์แน่นอนครับ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    วัดอุณหภูมิแบตครับ ถ้าร้อนเกินไปไฟจะโชว์ แต่ถ้าแตกปลั้กหลุดไฟก็โชว์ครับ....

4. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    ตัวเซ็นเซอร์มีขายไหม นีออนผมมันหักที่คอเซ็นเซอร์เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้