คิดถึงบรรยากาศแบบนี้ เมื่อไรดี.....????

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 10 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    คิดถึงบรรยากาศแบบนี้ เมื่อไรดี.....????

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ร้านท่านพี่เป๋านิ... รถผมเกือบตกขอบซ้ายสุดเลย HAHAHA

3. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ผมไปตอนเค้าถ่ายรูปเสร็จแล้ว TT

4. รวมกันไปเยอะๆ เลยเนอะ

5. รถผมอยู่ไกล

6. รถผมเสียกล่องใครมีบ้างคับ

7. อยู่ปัตตานีหรือครับ ช่าง ไลมาน ปัตตานี

8. มาที่หาดใหญ่ได้ครับผมเคยเปลี่ยนแล้ว แต่เค้าขาย6800 พร้อมติดตั้งน่ะครับ

9. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เฮ้ยยยยย... กล่องแพงกันแท้??? สามพันนี่ก็ว่าแพงแล้วนะครับ...

10. ตอนนั้นไม่เจอคลับในเฟชครับพี่เปลี่ยนตามช่างบอกครับ ตอนนี้เช็คราคาได้เค้าก็ขายถูกลงหลายรายการเลย ^_^!!!

11. Kook Antika

Kook Antika Guest

0
    0
    0
    รถสีน้ำเงินคุ้นๆอ่ะ คิดถึงน้องนี

12. Pae MO ON

0
    0
    0
    นัดกันเมื่อไรดี กลางเดือนหน้าดีไหมครับ....

13. Pae MO ON

0
    0
    0
    มิตติ้งครั้งแรก 7-8ปีก่อน...

14. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    รถเสร็จเจอกัน 555 (ไม่รู้เมื่อไหร่เสร็จนะ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้