ช่วยแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Newname, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Newname

Newname New Member Member

2
    0
    0
    พี่ๆน้องๆครับผมเป็นคนนึงที่อยากได้รถรุ่นนี้มาขับและเป็นสมบัติของตัวเอง แต่ผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องการเลือกรถการดูรถรึการปรับแต่งต่างๆเลย ขอความกรุณาพี่ๆน้องๆช่วย แนะนำรึบอกเวปไซที่จะให้ความรู้เกี่ยวกับรถรุ่นนี้ให้ผมด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า จาก น้องใหม่อยากมีไว้ใช้สักคัน
    :cool: ผมชื่อธนานะครับ รายงานตัวเป็นสมาชิกด้วยคน:cool:

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สนใจรุ่นไหน ดีครับ

EP71 EP82 หรือ EP91

:)

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

4. Newname

Newname New Member Member

2
    0
    0
    ผม ชอบ EP71 น่ะครับ มันดูเรียบๆแต่มีเสน่ห์อ่ะครับ ชอบดี ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

5. 17pE

17pE New Member Member

138
    0
    0
    พิมพ์ starlet ใส่เข้าไปใน google เลยครับ ข้อมูบเพียบ ยิ่งถ้าอ่านภาษาต่างประเทศได้ด้วยก็สุดยอดเลยครับ ตอนผมหาข้อมูลก็ใช้วิธีนี้ล่ะครับ พอได้รถมาแล้วมีปัญหาหรือจะดัดแปลงอะไร
    ก็เข้ามาถามพวกพี่ๆน้องๆ
    ใน web นี้แหละครับ ขอให้โชคดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้