อยากได้อู่ที่ทำช่วงล่างดีๆอ่ะค่ะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Ump, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ump

Ump Guest

0
    0
    0
    รถช่วงล่างแกว่งๆ อยากหาอู่ที่ทำดี และไว้ใจได้ มีใครรู้จักช่วยแนะนำด้วยนะคะ

2. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ลองโทรปรึกษา พี่อุ๋ย หรือพี่ตู่ ดูนะครับ น่าจะได้คำแนะนำครับ...
    ...เบอร์โทรลองย้อนดูตามกระทู้เก่าอ่ะครับ:D :D :D

3. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ร้าน First ครับ อยู่แถวโชคชัย 4-วังหิน

ผมทำที่นี่นะ คนเยอะมากให้ไปแต่เช้าตรู่เลยล่ะ

ร้านดีครับ รับประกัน 1 ปี แต่ก็อาจจะแพงกว่าร้านทั่วๆ ไปนิดหน่อย

ถ้าที่อื่นก็คง Genial

4. ouan_12

ouan_12 New Member Member

27
    0
    0
    คับร้านนี้ผมก้อทำอยู่คับ ดีคับแต่ราคาอย่าไปเทียบที่อื่นคับ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ
    คุณพ่อของน้องเขาขับมาทำเองเลยนะครับ
    ไม่มีอะไรหรอกนะครับ
    เขาไม่ยกเครื่องมาใหม่แล้ว ยังไม่ได้ตั้งศูกย์นะครับ
    ก็เลยสับยางใหม่จากหลังมาหน้า
    ไม่รู้เหมือนกันเขาไปวางเครื่องที่ไหนมานะ
    เครื่องเอียงด้วยนะก็เลยบอกให้พ่อน้องเขาไปทำใหม่นะครับ
    พ่อน้องขับรถเร็วนะไปรองช่วงล่างนะกลับมาผ้าเบครไหม้เลยนะ
    ถ้ามีโอกาศเจอกันใหม่ให้พ่อน้องมาเปลียนเบครหน้าใหม่
    พี่ ตู่ 086-0337951

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้