มีอะไรมาแนะนำ นะครับ เรื่องบูตยาง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีอะไรมาแนะนำ นะครับ เรื่องบูตยาง
    เรื่องบูตปีกนก ระว่าง อัดใหม่ได้ของเทียม กับซื้อใหม่เชียงกง
    ซื้อใหม่เชียงกง ดีกว่ามากเลยนะครับ เพราะว่าเป็นบูตแท้จากโรงงานมาเลย
    ซื้อบูตบ้านเรา ใช้ได้เปดเดียวเองนะ แล้วมันยืดหยุ่น ได้ง่ายด้วย มันไม่แข็ง
    พวกยางแท่นเครื่องก็เหมือนกันครับ
    ซื้อของแท้ดีกว่า เสียตังครั้งเดียว

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ขอบคุณ ครับ พี่ตู่

:)

3. TONYs

TONYs New Member Member

9
    0
    0
    คุณตู่แล้วมียางแท่นเครื่องของ EP71 บ้างไหมครับ เครื่อง 5E ครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้