คอนโซนหน้ารถ แตก ร้าว ทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Vasuta.com, 19 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    รถแชมป์น่ะครับ คอนโซนหน้ารถ จะเป็นพลาสติก หนาๆ นุ่มๆนิดๆ มันแตกอ่ะคับ
    เป็นรอยแยก เราจะแก้ไขได้ไหมครับ (เด๋วถ่ายรูปมาลงวันหน้าคับ)

2. tao_cm

tao_cm New Member Member

37
    0
    0
    55+ คันเก่า อี-คาร์ผมก็เป็นเหมือนกันครับ แต่ไปได้ของเชียงกงมาเปลี่ยนอ่ะครับพ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    หาของใหม่เปลี่ยนเลยเหรอคับ - -
    ไม่มีวิธีหาอะไรอุด ทา ยา บ้างเหรอคับ

4. Bright Lights

Bright Lights Member Member

109
    1
    18
    อยากรู้ด้วยคนครับ ของผมก็เป็นง่ะ เหอๆ :(

5. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    อยากรู้ด้วยครับ รถผมก็เป็น เคยเห็นเหมือนกันว่ามีร้านซ่อมได้ ประเภทร้านที่ซ่อมเบาะเบ็นซ์ อะไรประมาณนี้ แต่จะหายังไงหว่า ใครรู้บอกทีครับ

6. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    หุ้ม หนัง ปิด บัง ความชั่ว ร้าย หรือ ว่า จะ เอา พรม ลด ความ ร้อน บังก็ได้คระบ ฝืน ไม่กี่ ตัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้