+++หาแนวร่วมกีฬาซาดิส+++

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JanimaL, 16 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    มีใครเล่น BB หรือ Paint Ball มั้งครับ หาแนวร่วม และอุปกรณ์ครับ;)

2. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    เล่นที่ไหน ใช้อุปกรณ์อะไรบ้างครับ แล้วต้องมีกี่คนถึงเล่นได้ ค่าใช้จ่ายสนามเท่าไหร่ครับ

3. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
    กำลังศึกษาอยู่เหมือนกันงับ ถ้าสนใจลองแวะสนามเพนท์บอลทั่วได้เลย

4. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
  5. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    เพิ่มเติมคับ http://www.bbgunthailand.com/

ตอนนี้เล่นอยู่ีที่สนาม Cobra ราบ11คับ ค่าใช้จ่าย 200 บาททั้งวันคับกระสุนก็แล้วแต่คับ ถ้าไปเยอะก็เหมาเลยคับ

6. To Be Fit

To Be Fit New Member Member

1
    0
    0
    เล่นอยู่ค๊าบเพิ่งเล่นได้3เดือน เล่นอยู่2ที่ ร.11 กับกองพันบริการ(สนามดอนเมือง)ครับ แต่หลังๆหนักไปทางดอนเมืองซะส่วนใหญ่ครับ

มาเล่นกันเยอะๆครับมันส์ดี

7. N u T @ RU Racing Club

N u T @ RU Racing Club New Member Member

70
    5
    0
    สวัสดีด้วยครับ พอดีก็เล่นอยู่ครับ แต่ไม่ได้ลงสนามนะครับเพราะผมใช้ปืนสั้น ผมใช้ Glock 19 หน่ะครับ แต่ตอนนี้ ปืนติดขัดเตรียมส่งซ่อมครับ

8. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เออ ไม่แพงนะ น่าสนใจจังเยย :D

9. N u T @ RU Racing Club

N u T @ RU Racing Club New Member Member

70
    5
    0
    อยากหาพี่ๆ พาไปลองดูข้างๆสนาม BB อยากไปๆ

10. ☻ j o E c O U p e ☻

☻ j o E c O U p e ☻ New Member Member

6
    0
    0
    พึ่งไปเล่นมาเหมือนกันคับ ที่ราบ 11 ( แถวหลังวัดพระศรี ) ค่าใช้สนาม + ปืน + ชุด + หน้ากาก + กระสุน 200 นัด ทั้งหมด 300 บาททั้งวัน ถ้ากระสุนหมดซื้อที่สนามคับ 3500 นัด 500 บาท ก้อสนุกดีนะคับ ท้าทายดี แนะนำว่าถ้าใครคิดจะไปเล่นควรจะแต่งตัวให้รัดกุมหน่อยนะคับ ควรจะมีโม่งคลุมหัวซักใบ รองเท้าผ้าใบ และใส่ชุดหมีที่สนามเตรียมไว้ ไม่อย่างนั้นละก้อ...อูย....ซู๊ดดดดดด โดยรวมมันสสสสสคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้