คาดกระจก RALLIART

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย rafisrevenge, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    คือผมเห็นส่วนใหญ่ไม่ spoon ก้อ mugen อะคับ สติดเกอร์คาดกระจก
    ถ้าจะแปะ ralliart นี่มันจะตลกหรือ ขอโทดนะครับที่ไม่สุภาพ เสี่ยว ปะคับ แบบว่าชอบ ฟอนท์ ralliart
    แล้วอยากให้ออกแนวฮา

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ที่ส่วนมากเค้าติดกันก้อเพราะว่า MUGEN SPOON มันเปนสำนักที่ทำรถฮอนด้าอะคับ

RALLYART เค้าทำแต่มิตซูบิชิน่ะคับ ถ้าเอามาแปะฮอนด้าคงไม่เข้ากัน

ฮอนด้ายังแปะได้อีกเยอะคับ เช่น TOP FUEL INGS+1 MODULO และอีกเพียบคับ

ส่วนที่ติดแล้วไม่น่าจะเวิร์คก้อพวก TRD RALLYART MAZDASPEED NISMO เพราะพวกนี้เค้าทำรถเฉพาะยี่ห้อเรยอะคับ ไม่เกี่ยวไรกะฮอนด้าเรย

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถูกต้องตามข้างบนบอกอะครับ ถ้าพวกเล่นรถมาเห็นเค้าจะบอกว่าไอ้นี่มันเสี่ยว อย่างที่คุณว่าอะแหละ ;);););););)

4. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    อย่าเลยนะครับ คุณแม่ขอร้องงงงง (จิตนาการน้องทราย ประกอบ)

5. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ไม่แนะนำคับ

6. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    แนะนำ NISMO คับ 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้