สรุป มิตติ้ง เดือน สิงหาครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    แจ้งให้ทราบนะคับ ทุกๆคนในคลับและสมาชิกใหม่ด้วย สรุปเรื่องมิตติ้ง ประจำเดือนนี้ สิงหาคม สรุปเป็นวันที่ อาทิตย์ที่ 26 สิงหา นะคับ เพราะว่าไม่รู้จะเอาวันไหนแล้วคับสำหรับเดือนนี้และก็มีกิจกรรมร่วมกับคลับอื่นด้วยคับ เป็นงาน จิมคาน่า ,+ด้วยเบิร์ดเดย์สมาชิกในคลับเราด้วยคับและก็รับน้องใหม่อีก ยังไงก็ขอให้มาทุกคนนะคับ ใครมาไม่ได้ก็แจ้งไว้นะคับ ไม่ว่ากันคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ฮือๆๆ ไปม่ายได้ ส่งใจไปแทนก่อนนะ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    จัดปาย....แชมป์....เอาตู้ลง แข่ง จิมคาน่าด้วยเปล่าเนี้ย

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตามนั้น คอนเฟริม อิอิ เดี๋ยวคลับเราส่งตัวแทนลงไปแข่ง นาย ตูนน่ะ hiace 555+

5. urvan

423
    0
    0
    จะเอารถพี่สันลงแข่งได้ปะ หรือจะเป็นรถพี่โอมดีเห็นเล่นโกคาร์ทขับโคตรโหดเลย ....ว่าแต่พักนี้พี่โอมหายไปไหน หรือแอบไปมอมยาพาสาวไปอัดคลิปอยู่หวา....อิอิอิออิ

6. mayuct

941
    4
    0
    เงอ้

7. san leo

760
    2
    0
    ช่วงเก็บตาโอมเก็บตัว..ไม่เห็นได้เข้ามาเลย ไม่รู้ปายทำอาไรที่ไหนไว้หรือป่าว ...หุหุ

8. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ผมกำลังจะปั้นรถอยู่ครับ ขาด ดิน มาปั้นอ่ะ ตอนนี้กำลังสั่งของมาเตรียมโปรเจ็คลับครับ ท่านทั้งหลายยยย

อีกอย่างงานยุ่งมากๆครับ เดี๋ยวผมต้องบินไปซื้อจิ๋มกระป๋องที่สิงคโปร์ อีกอ่ะครับ จึ๊ยยยยย

9. mayuct

941
    4
    0
    555+ จัดปายตาโอม อิอิ

10. san leo

760
    2
    0

จาไหวหรอแชมป์...เด๋วจาไม่มีรถขับมามิตติ่ง อีกอย่างจาขายขี้หน้าคลับเราป่าวๆ..หุหุ:p

แต่ผ๋มโหลดคลิปดูมีอยู่ 1 คลิป ญ เรียกชื่อ พี่โอมๆๆๆๆด้วยอ่ะ ม่ายรู้ใช่คนเดียวกันป่าว55555

11. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

ใจเย็นดิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสัน อย่าเอามาแพร่งพราย

เสียหายหมด อิอิอิ :D

12. mayuct

941
    4
    0
    ไหนสัน เอามาแบ่งดูมั่งดิ อิอิ

13. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปด้วยครับ อยากให้ไปกันเยอะสนุกดีครับ

14. san leo

760
    2
    0

เอารถคันไหนปายตูน....benz หรือ hiace เด๋ววิ่งแซดๆๆๆๆโชว์หน่อยน่ะ

15. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เอาไปสองคันเลย กำลังหาเพื่อนช่วยขับไปอยู่ครับ

16. urvan

423
    0
    0
    สรุปว่า หลักๆเลยที่มามี แชมป์,เมย์,ตูน,พี่สัน และมีใครจะมาอีกช่วยแจ้งด้วยนะคับรวมถึงสมาชิกใหม่ด้วย ช่วยแจ้งภายในวันศุกร์นี้ทุกคนนะคับไมไปก็โพสไว้เลยคับไม่ว่ากัน จะได้ไม่ต้องรอว่าจะมีใครมามั้ยแล้วงานนี้มาให้ครบนะคับเดี๋ยวจะอายVEROCITYของนายตูนมาตั้ง10คัน

17. mayuct

941
    4
    0
    ตูนผมไปช่วยขับคัน1ก็ล่าย อิอิ จาได้แท่ๆมั่ง อิอิ

18. san leo

760
    2
    0
    เด๋วผมปายช่วยขับรถของเมย์แล้วกัน....หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้