สอบถามหน่อยครับ...ตัวนี้มันปีอะไรทำไมไฟท้ายไม่เหมือนเรา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แจ๊ค น่วมขยัน, 1 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ...ตัวนี้มันปีอะไรทำไมไฟท้ายไม่เหมือนเรา

1. b14 ไฟท้าย minor change ตัวสุดท้าย มีรูกุญแจอยู่ที่ logo nissan ทับทิมแดงกลางมีไฟเบรคด้วย คิ้วโครเมี้ยมใต้โลโก้ sunnyก่อนจะเปลี่ยนบอดี้เป็น neo

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เหมือนลิมิเต็ดประมานนี้ ไฟท้ายอย่าไปยุ่งนะหายาก

3. Kawiin In

Kawiin In Guest

0
    0
    0
  4. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ไฟสามชั้นมันหมู

5. มองผ่านๆเหมือน a32

6. Kawiin In

Kawiin In Guest

0
    0
    0
    จริงครับ ยิ่งสีดำด้วยนะ มองแว้ปๆเหมือน a32

7. รึว่านี่คือรถในตำนาน หาซื้อไม่ได้เพราะเจ้าของไม่ยอมขาย

8. Parwit Art

Parwit Art Guest

0
    0
    0
    โลโก้หาย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้