ไปทำช่วงล่างมา ค่าของกับค่าแรงปกติหรือแพงไปมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 29 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปทำช่วงล่างมา ค่าของกับค่าแรงปกติหรือแพงไปมั้ยคับ

1. ไปทำมาแล้วจะถามทำไมครับ 5555

2. ผมว่าราคามิตรภาพนะ ไม่ทราบว่าร้านอยู่แถวไหนจะได้ไปทำมั่ง

3. Kawiin In

Kawiin In Guest

0
    0
    0
    ตอนแรกเห็นค่าแรงถูกนึกว่าบวกค่าอะไหล่ แต่เห็นค่าอะไหล่บวกอย่างละนิดเองครับ ถูกมากครับ

4. คบหาได้คับ

5. เคยทำที่เชียงใหม่ก็ประมาณนี้ครับ

6. Tick Phattanee

Tick Phattanee Guest

0
    0
    0
    ราคาน่าคบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้