มีใครคอนโซลมีรอยแบบนี้ไหมครับ อยู่ๆก็มีรอย ใช้เล็บขูดๆก็ไม่ออก (sunny b14...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jean Nissan, 27 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    มีใครคอนโซลมีรอยแบบนี้ไหมครับ อยู่ๆก็มีรอย ใช้เล็บขูดๆก็ไม่ออก (sunny b14 ท้ายแยกมือสองครับ)

2. แดดเลีย ป่าว จนสีลอกป่าว

3. Jean Nissan

0
    0
    0
    พึ่งจะจอดตากแดดได้วันเดียวเอง ซวยจริงๆ

4. เคยเห็นในเน็ทมีคนรับซ่อมสีคอนโซล ใช้กาแอร์บรัชพ่นเอา แต่สีไม่รู้เขาซื้อจากไหนกัน

5. Jean Nissan

0
    0
    0
    เดี๋ยวต้องจัดบ้างล่ะ แบบนี้น่าเกลียดเกิน ขอบคุณมากครับพี่

6. ลองดูที่นี่ครับ

7. Jean Nissan

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

8. Tick Phattanee

Tick Phattanee Guest

0
    0
    0
    เหมือนเค้าพ่นสีมาก่อนรึเปล่าครับ

9. Jean Nissan

0
    0
    0
    ลบออกล่ะครับ ใช้สเตคลีน มันเป็นเหมือนเขม่าควันอ่ะครับ เข้ามาทางแผงจิ้งหรีด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้