พี่ครับพอจะรุ้ไหมครับ คือ สายพานอะไร เครื่อง h22a. คับ พอดีมันขาดนะคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย สอง แปด ห้า', 8 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับพอจะรุ้ไหมครับ คือ สายพานอะไร เครื่อง h22a. คับ พอดีมันขาดนะคับ

1. Sosity Panya

Sosity Panya Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นปั้มเพาเวอครับ

2. อ้ออ พอจะมีที่ซื้อไหมครับ

3. Sosity Panya

Sosity Panya Guest

0
    0
    0
    ตามร้านอะใหล่รถยนทั้วใปก็มีครับถ้าเป็นใปใด้เอาของเก่าใปเที่ยบความยาวด้วยจะดีกว่าครับ. กันพลาด

4. อ้ออ โอเค คับบ ขอบคุณมากคับบ

5. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    สายพานปั๊มเพาเวอร์รึป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้