ขออนุญาตครับ ท่านใดพอจะมีวงจรไฟฟ้าของระบบแอร์บ้างไหมครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เสี่ยชัช รถบ้าน, 10 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตครับ ท่านใดพอจะมีวงจรไฟฟ้าของระบบแอร์บ้างไหมครับ พอดีชุดคอนโทรลแอร์ใช้ไม่ได้อ่ะครับ คอมไหม้ เลยทำให้ไม่มีไฟที่ชุดคอนโทรลครับ ขอบคุณครับ

1. ดันครับดัน

ถ้าไม่มีไฟ ที่ชุดคอนโทรลแอร์ด้านหน้าเลย ให้ดูฟิวส์ตำแหน่งที่ 5 ครับ ฟิวส์อาจจะขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้