เกียร์ QuickShift 405 ???

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ♂ifoni♀, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ยากสอบถาม ผู้รู้เกี่ยวกับเกียร์ของ PG 405 SRI (มั้ง) อิอิ ว่าอยากใส่เกียร์เป็น QuickShift นะครับ
    1. ต้องเปลี่ยนหรือแปลงอะไรบ้างครับ..
    2. มีที่แนะนำไหม..
    3. ราคาประมาณการเท่าไร..

<<--ขอบคุณก๊าบ-->>

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...แหมไอ้น้อง.....อยากรู้อารายทีหลังโทรมาถามเลยนะฝน...เดี๋ยวจะไม่ทันใจวัยรุ่นอย่างเอ็ง.....

3. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อ้าวงั้นหรอคับพี่โบ....แล้วพี่ไขข้อข้องใจผมได้ไหมคับ..อิอิ..แวปมาแวปไปซะงั้น

4. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    ต่อด้านล่างของคันเกียร์ได้นิดหน่อยครับ เข้าเกียร์หนักขึ้น แต่สั้นโคตรๆ

5. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ขอบคุณก๊าบ...เอา TIIDA มาโชว์บ้างดิคับ..หุหุ
    อยากเอาไฟหน้า TIIDA มาใส่ 405 ดีไหม

6. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    ไม่รอดมั๊งครับ เอาไฟหน้า ทีด้ามาใส่ 405 แต่ถ้าจะเอาโปรเจคเตอร์ 405 อีกไม่นานเกินรอ มีเห็นกันแน่ๆครับ พี่ผมเขาเอาเข้ามาครับ

7. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    อย่าลืมของ406ด้วยนะพี่อาร์ต
    จะใส่โชว์ให้คันแรกเลย

8. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โอ้ว ๆ มี สนน ราคาเบื้องต้นไหมคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้