สอบถาม หน่อยครับ พอดี แตรผมไม่ดังแล้วทีนี้ให้ชั่ง ไดนาโมดูฟิวขาดพอเปลี่ยนฟิวเสร็จ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ยุทธพงษ์ ชวาลา, 3 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถาม หน่อยครับ พอดี แตรผมไม่ดังแล้วทีนี้ให้ชั่ง ไดนาโมดูฟิวขาดพอเปลี่ยนฟิวเสร็จ แตรดังค้าง ปัญหานี้เกิดจากไรอ่ะครับ แต่ชั่งอีกคน บอกต้องเปลี่ยนค็อกสปิง คือ มัน มีปัญหาอื่นอีกมะคับนอกจากค็กสปิงขาด

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ลองเปลี่ยน relay ยังครับ clockspring ขาดยากนะ ถ้าไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับพวกมาลัยอะครับ

2. รีเรตรงไหนอ่ะครับ

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    กล่องฟิวในห้องเครื่องอะครับ หงายฝากล่องดู มันจะบอกว่าตัวไหนเป็นแตร

4. ช่างก็เปลี่ยให้ผมในนั้นหละ ครับ มันจะตัวเล็ก พอเสียบลงไป แตรค้างเลย แล้วก็ขาดไปเลย มะรึุว่าใชฃ่ตัวเดียวกันป่าว

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    แป้นกดตรงแอร์แบคเสียครับ ไปให้เบิร์ดซ่อมเลยครับ..

6. clockspring ใข่มะ ครับ

7. Pae MO ON

0
    0
    0
  8. Pae MO ON

0
    0
    0
    แอร์แบคครับ

9. ถ้า Clock Spring ขาดแตรจะไม่ดังครับ ไฟ Airbag จะโชว์

Virutt Tiranaswad ขอบคุรครับ พี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้