สอบถามเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ โค๊ด 35 และ 27 แจ้งความผิดปกติอะไรครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Inilah Aku, 4 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    สอบถามเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ โค๊ด 35 และ 27 แจ้งความผิดปกติอะไรครับ อาการตอนนี้เวลาใช้น้ำมัน เครื่องเดินเบาสะดุด ถึงขั้นดับไปเอง แต่พอใช้แก๊ส เครื่องทำงานปกติ ไม่สะดุด

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    27 หัวฉีดน้ำมัน 35 พัดลมหม้อน้ำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้