เสาร์คืนนี้หาแฟนพันธุ์แท้หัวลำโพง.......

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย sosweet, 18 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    อยากรู้ว่าคืนนี้เราจะมีเพื่อนร่วม เดินทางมากน้อยขนาดไหน คงรู้กันว่าปลายทางของเราคืออะไร พระราม4 หัวลำโพง หวังว่าจะได้เจอเพื่อนๆในwabเยอะๆนะ เราขี่ฟีโน่สีครีม สแตนดารด์แบบแตนๆ ทักทายกันบ้างนะ รักนะเด็กโง่.....:D

2. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    คืนนี้ฝนตกถนนมันลื่น ยังไงก็ขี่ระวังๆกันหน่อยนะครับ

3. เนี่ยเลยคันข้างๆๆเนี่ยโซนิคเหลืองล้อแม็กอ่ะเดิมๆๆไปรอบโลกจำง่ายไม่เหมือนชาวบ้านเขาหรอกอาทิตย์ไหนว่างไม่พลาดอยู่แล้วถ้าไม่ติดงานสนามม้าตอนเฃ้าวันอาทิตย์ล่ะก็ไปอยู่แล้วชั่วโมงนี้เลิกซิ่งดูอย่างเดียวหุๆๆๆๆๆๆ

4. ลูกเฮียหมา ตรอก สลักหิน

มาแถวหัวลำโพงไม่รู้จักกูหรอ ร้านกูอยู่แถว แยกสะพานอ่อน เจอกูได้ทุกร้าน กูไม่รู้ว่ากูชื่อไร แถวบ้านเรียกกูว่า เค ปิดปาก

5. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    มันก็ยัง งง งง

6. เค ปิดปาก

เค ปิดปาก New Member Member

6
    0
    0
    ใครเอาชื่อพ่อผมมาอ้าง

7. Jumm@nia

590
    2
    0
    ยุ่งกันใหญ่

8. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    เด็กสลักหินเหมือนกัน

ถ้าจะมีคนเอาชื่อเค มาแอบอ้าง เคเนี่ย อยู่ซอยเดี๋ยวกับบ้านผมครับ นิสัยดีฮะ ยังกัดปลากัดด้วยกันอยู่เลย .. ถ้าเป็นเค ตัวจริง จะรู้ว่าผมคือใครคับ ออกมาพูดหน่อยจิ คนที่ใช้ชื่อ เคปิดปาก อะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2007
  9. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ถ้าเป็น เค เพื่อนกอล์ฟจริง มาบอกก็ได้ว่ารถ fino ผมลูกอะไร วาวอะไร ใครยืดชักให้ กับ คลิ๊กผม ทำที่ร้านไหน

ปล.ไม่ได้มาป่วนนะคับแต่เห็นว่า เค เนี่ยน่าจะเป็นเพื่อนผม แต่นิสัยในเว็ป ต่างกับตัวจริงเยาะ จากทีได้มาอ่านกระทู้อะคับ

10. Jumm@nia

590
    2
    0
    ยุ่งกันใหญ่!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้