H B D กล้วย 910 ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอให้เพื่อนมีความสุขทางเพศมากๆนะ โรคภัยอย่ามิได้เข้ามากร่ำกรายผมเลย ขอผมมีเงินทองมากมาย
    ขอให้ผมมีกิ๊กเยอะๆ ขอให้กล้วยมีแต่คนรัก(เกลียด) มากๆ มีแต่คนชอบ(ด่า) อิอิ เอาเป็นว่ากรูรักมรึง:D

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ...............อิอิ

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    มีความสุขมากๆครับพี่กล้วย แฮปปี้ๆครับ

4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ขอบจายหว่ะเพื่อน .... พรใดที่ให้มาก็ขอให้ย้อนกลับไปหาด้วยแสนเท่าล้านเท่าล่ะกัน อิอิ :D

ขอบคุณครับ ทศ SPK :D :D :D

5. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0

:) :) Happybirthday....คร้าบบบบ...:) :)

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    Happypypypyๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปตลอดดดดดดดดดดดดดดดด จนกว่า กล้วย จะหยุดปี้.........

ฮิ้วววววววววววววววววววววว :D

7. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    ขอให้ปี้ตลอดไป

8. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D :D มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆนะคับพี่กล้วย.....:D :D

9. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    HBD ครับ ขอให้ได้เป็น อบจ. ไวๆ อิอิ :D

10. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    Have py มากมากครับกล้วย

11. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แฮปปี้ เบิร์ด เดย์ ทูยู ทูยู๊ววววววววววววว์ :D :D :D :D

คิดสิ่งใด ขอให้ได้ สิ่งใด นะคร้าบบบ :cool:

12. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    ............:D .............ฮืมมมม.......:D .....HBD กล้วยคร้าบบบบบบบบบ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

13. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    Happy Birth Day คร้าบพี่กล้วย

14. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:D HBD อายุวันโนสุขะพละ นะเพื่อนรัก :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2007
  15. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ....มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ...:) :)

16. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

HBD ครับท่านเอาบริเวณตู.. คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกๆ เรื่องครับ

17. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

18. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    HBD คับพี่กล้วยๆๆๆๆๆๆ อิอิ

19. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่กล้วย ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยขึ้นๆ และตลอดไป สุขภาพแข็งแรง..... 555555 HAPPY BIRTHDAY KARBBBBBB

20. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    มีความสุขมากๆคร้าบ ขอให้เป็นน้ากล้วยพันม้าแล้วกันนะครับ :cool:

21. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    บูสเพิ่มความสุขมากๆ...........:D

22. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    HBD คับกล้วยๆๆๆๆๆๆ
    ขอให้มีแต่สิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิตละกันนะครับ
    อะไรที่ปิดบังบัวไว้อยู่ก็ขอให้ปิดได้ตลอดนะ อย่าให้รู้เด็ดขาด :D :D

23. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ขอบคุณครับ :)

ขอผมหายใจหน่อยก็ดีครับ PY อย่างเดียวคงไม่ไหว ต้อง Happy ด้วยครับ ขอบคุณครับ ;)

ขอบคุณครับ พี่หนุ่ม ขอให้พี่หนุ่มปี้ด้วยเช่นกันครับ :D

ขอให้นัทมีความสุขกับหนุ่มๆ เอ้ย สาวๆด้วยเช่นกันครับ :D

ขอบคุณครับ พี่โป้ง ไม่สวย ไม่รวย ไม่สำคัญ ขอแฟนไม่ทิ้งเป็นพอครับ :D

สงสัยจะไม่ทันแล้วล่ะเอ แถวบ้านเพิ่งเลือกกันไปเมื่อต้นเดือน คงต้องนั่งตำแหน่งเดิมไปพลางก่อน อิอิ :D:D:D

ขอบคุณมากๆครับ พี่จ่อย :)

ขอบคุณครับ พี่ติ่ง ผมอยากได้B13 สีทอง เครื่องSRโบฝาดำอ่ะครับ อิอิ :D:D:D

ขอบคุณครับ คุณ nom หวังว่าเราคงได้เจอกันสักครั้งนะครับ :)

ขอบคุณครับ แจ๊ค ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ;)

สาธุ อนุโมทนาด้วยนะเพื่อน อิอิ :D

ขอบคุณครับ พี่อ๊อด :):):)

ขอเป็นบริเวณอื่นบ้างเถอะพี่ต่อ น่าจะสมหวังมากกว่าครับ ขอบคุณครับ อิอิ :D:D:D

อิอิอิ :D:D:D

ขอบคุณครับโญ :)

ขอร่ำรวยเหมือนเสี่ยหลงก็พอใจแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ :D:):)

ขอเป็นแค่น้ากล้วยในใจเพ้งก็พอครับ อย่าให้ถึงพันม้าเลย ม้าเดียวก็โดนหลายปีอยู่นะครับ ขอบคุณครับ อิอิ :):):) :D:D:D

ขอเค้าดีจริงๆ น่าเป็นของจริงไปเลยดีก่า :D

มันทะลักทะล้นใช่ไหมครับ :D:D:D

ขอบคุณมากๆครับพี่น้อย อันนี้ไม่ต้องเป็นห่วงผมเป้นคนเปิดเผยครับ อิอิ :D:D:p

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  24. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    งั้น ให้ บัว โทรมานะ........... :D

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ..................................เรารักกัน

26. chawanat

chawanat New Member Member

76
    0
    0
    happy birth day นะครับพี่กล้วย ขอให้ล่ำขอให้รวยครับ

27. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    HBD ด้วยคนครับพี่กล้วย มีฟามสุขมากๆนะครับ

28. GT Corolla

GT Corolla New Member Member

22
    0
    1
    have ปี้มาก ๆ ครับกล้วย

ขอให้สุขภาพ แข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียนครับ กล้วย

29. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    ขอโทษที่มาช้านะค่ะ
    ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ
    สุขภาพแข็งแรง ขอให้บัวรักมากๆ
    HHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
    BBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBB
    DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD
    นะค่ะ

30. กล้วย910

3,146
    41
    48
    เกรงว่าจะไม่ดีอ่ะครับ :p อย่าไปรบกวนเค้าดีฝ่า

หมายถึงบางบัวทองหรือป่ะ :D:D:D

ขอบคุณครับ ขอให้ล่ำ(แข็งแรง) รวยเช่นกันครับ :D:)

ขอให้กล้ามีความสุขกับเงาะเช่นกันครับ :):D:D

ขอบคุณครับพี่แบด ผมพยายามอ่านติดกันแล้วครับ ไม่มีปัญหาอย่างที่พี่คิดแน่นอนครับ .. แล้วคืนวันนี้(ศุกร์)ได้เจอกันครับ อิอิ :D

ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับนก :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้