golf the zeed กลับมาป่วนบอร์ดแล้วจ้า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 13 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หลังจากที่ห่างหายไปนาน พักนี้งานเริ่มซาแล้ว กลับมาเข้าบอร์ดเหมือนเดิมล่ะ มีใครพาดพิงอะไรหรือป่าว เช็คก่อนนะ อิอิ :D :D :D

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    หาย......................ไปนานเลยนะเนี่ย
    กลับมาแล้วมีของไรมาฝากมั่งป่าว คิคิคิคิคิ

3. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    มาป่วนบ่อยๆนะคร้าบบ........คิดถึง.....อิอิ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณที่ยังคิดถึงและไม่ลืมกัน อิอิ

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่กอล์ฟกลับมาแล้ว......แล้วพี่อามร์ล่ะ......มาหรือยัง

6. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    รถคุณgolf ที่ไปทำสีที่วัดสเมียน
    ใช่สีฟ้าป่าวครับ ดูแล้วโลกสดใสดีนะ
    :rolleyes:

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปไหนมาหรอครับพี่

8. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ สา เหมอ อิ อิ

9. rung_nu

889
    2
    0
    เงียบไปอีกละ

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    กลับมาที่ไหนเนี๊ย......เมื่อวานโทรไป มันยังบอกว่าอยู่ ขอนแก่น อยู่เลย มันกลับยังไงของเอ็งเนี๊ย ตากอล์ฟ :D

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รอการกลับมานะเนี่ย

หายไปซะนานสงสัยจะงานเยอะจริงๆ นะเนี่ย :D :cool:

12. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    สงสัย โดน*แม่*คุมความประพฤติ
    หุหุหุหุหุหุหุหุ.....................................จุ๊.กรู้ๆๆๆๆๆ

13. rung_nu

889
    2
    0
    แม่ก้อยหรอครับน้าโอ๋.......................555555555555555+

14. blueaaa

389
    0
    0
    งานเยอะได้รวยๆๆๆ

15. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: แล้วเอ็งอ่ะแม่ไรรึ :rolleyes:

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นั่นแน่ ...เผลอไม่เข้าบอร์ดแป๊บเดียว แซวกันใหญ่เลยนะ ไปขอนแก่นมา 3-4 วัน อ่ะครับ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แม่นแล้วครับ รถข้อยเอง สีสวยดีบ่อ อิอิ :D :D :D

ปล. เห็นมีเคอี 20 เข้าไปทำสีดำคันนึง ไม่รู้รถได้ใครคุยกับเจ้าของครั้งเดียว :D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คือแบบว่าความประพฤติดีเกินไปอ่ะครับพี่โอ๋ :D :D :D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D

พอดีพี่ไปดูงานบริษัทพ่อที่ประเทศอังกฤษมาอ่ะเช็ง เลยหายไปนาน

:D :D :D

20. rung_nu

889
    2
    0
    ทำไมไม่เจอผมละครับผมก็ไปดูงานที่อังกฤษเหมือนกันอะครับ.................555555555555555+

21. rung_nu

889
    2
    0
    แม่คุณทูลหัวดิครับพี่................อิอิ

22. อังกฤษตรางูอ่ะน่ะตาเกียร์.............โห่ๆๆ.ๆ....ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ. :D :D

23. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เห็นด้วยเลยแหล่ะ

ส่งสัยจะใช่แหล่ะเช้ง :D :cool:

24. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เออจิงของเอ็งว่ะเจ้าตุ่ย ตากอล์ฟมันไปมาจิงๆด้วย จิงป่ะกอล์ฟ :LOL: :LOL:

25. อิอิ...ไม่มาตอบแสดงว่าแกไปมาชัวร์...........จริงป่ะตาเต้ย......โห่ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โทษทีมาตอบช้าไปหน่อย เนี่ยเพิ่งบินกลับมาจากออสเตเรียอีก เหนื่อยเป็นบ้าเลย ... แบบว่าธุรกิจมันเยอะอ่ะนะ อิอิ

27. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    :) :) :) :) :) :) :) :)

28. blueaaa

389
    0
    0
    เหอๆๆๆ

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จิงอ่ะ แต่....ว่าไม่ใช่ ออสเตเรีย แล้วมั้ง เห็นบอกไปแถวๆรามอินทรา ไม่รู้ไปไหน

ถามไปกะก้อยรึเปล่าบอกไม่ใช่ ไม่รู้น้องก้อยรู้บ้างรึเปล่าก้อไม่รู้ ว่ามันแอบไปไหนมา

เหอะๆๆ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ไปปั้มเจ็ทไงพี่.......จาไปไหนได้ตาเกียร์.....................................โห่ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ...ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้