สินงาน puma faeast racing circuit ครั้งที่2 ว่าอย่างไรนะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เห็นหลายวันแล้วนะสินโทรมาหาว่าสนใจวิ่งที่สนามพัทยาหรือเปล่า
    เขามีจัดแข่งรุ่น car club
    งาน PUMA FAEAST RACING CIRCUIT 2007 ครั้งที่ 2 ( PFRC II )

กำหนดวันงานในวันที่ 25-26 สิงหาคม 2550

เนื่องจากในช่วงแรกกำหนดไว้ ช่วงปลายเดือน กรกฎาคม

แต่ทางผู้จัดได้ขอเลื่อนงานไปในเดือนสิงหาคมแทนคับ

เพื่อที่จะได้มีเวลาเตรียมรถกันมากขึ้น

และในตอนนี้ก็เริ่มเปิดรับสมัครเลยคับ

รุ่นทั่วไปมีแยกตามรุ่นดังนี้

F1 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า ไม่เกิน 1,600 cc. ไม่มีระบบ VALVE แปรผัน
    F2 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า มี TURBO
    F3 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า 1,600 cc. ขึ้นไป ไม่จำกัดระบบ VALVE แปรผัน
    F4 : รถยนต์ขับเคลื่อน 4 ล้อ
    F5 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหลัง
    F6 : RETRO CAR ( จำกัดตั้งแต่ปี 86 ลงไป )
    F7 : รถยนต์ VW CLUB RACE
    F8 : รถยนต์ DRIFT ACTION
    F9 : OPEN UNLIMITED ( ไม่จำกัดรถ , ระบบขับเคลื่อน , ยางและเกรดนักแข่ง )
    ค่าสมัครคันละ 1850 บาทคับ

ส่วน Car Club เหมือนเดิมคับ

1200 บาท วิ่งจัดอันดับ วันเสาร์ + แข่งวันอาทิตย์ ต่อคัน

1000 บาท แข่งวันอาทิตย์อย่างเดียว ต่อคัน

Club ละ 15 คัน ( อย่างน้อย )
    สินว่าอย่างไรนะมีใครสนใจไปกันไม่ครับ

2. sin_91

sin_91 New Member Moderator

18
    0
    0
    ต้องได้ 15 คัน ถึงจะสมัครได้ หาสมาชิกยากครับพี่

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีใครสนใจบางนะครับ

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ถ้า สิน ไม่จัด Meeting แล้ว จะ รู้ จักกัน หรือ ครับ

ถ้า ไม่รู้จัก อยู่ดี ๆ มันจะครบ 15 ครบ ได้ยังไง ครับ

:(

5. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  6. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีใครไปบางละครับพี่ไปวันเสาร์ กับวันอาทินี้
    ถ้าไปไม่มีที่พักไปนอนกับพี่ได้นะครับ

7. chonlayut

1,514
    5
    0
    สนุกมาเลยนะครับ
    เห็นแล้วน่าอิฉา club อื่นครับ เขาไปวิ่งกันมากเลย
    ที่ไปวิ่งมี STARLET อยู่ 2 คันครับ
    มีรถผม กันรถ เช ep82 สีขาว เขาก็ไปวิ่งกับทีมของเขานะครับแล้วได้ที่ 1 มาด้วยนะ

ส่วนผม ไปวิ่งรุ่นรถ ไม่เกิน 1600 cc ไม่มีวาวล์แปลผัน
    ได้ที่ 5 รวมทั้งหมด
    ได้ที่ 2 ในรุ่นนะครับ
    วิ่งจนเครื่องพังเลยนะ เอาแบบเข้าเส้นก็จอดในสนามหญ้า เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2007
  8. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อิจฉาว่ะพี่
    ไม่รู้ว่าพี่ไปด้วย
    ไม่งั้นไป นั่งเชียร์ละ
    :)

ร้อนเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้