มีใครใช้โช็คอัพตัวนี้มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย systemone@ubu, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. systemone@ubu

systemone@ubu New Member Member

30
    1
    0
    หุหุหุ พลาดๆๆ ตอนแรกโพสไม่เปน :D

2. systemone@ubu

systemone@ubu New Member Member

30
    1
    0
    นี้หรือเปล่าคับ kabyba กระบอกทอง ใครใช้บ้างคับแนะนำด้วยคับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ผมเคยกระบอกทองไม่ใช่ตัวนี้นะ มันผอมกว่านี้เยอะเลยอ่ะ

4. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    รองแล้วเป็นไงบ้าง กลับมารายงานบ้างนะครับ

5. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    กระบอกทอง ขนาดมันเหมือนกับโช๊ค เดิมๆ เลยอ่ะครับ แต่มันสีทองแดงๆ (ดูหน้าตาไม่ค่อยเหมือนของดีเท่าไร)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้