B11 + E15E-T ฝาแดง ยังพอเป็นหยดน้ำอยู่นะหลังถอดชุดแก๊สออกไป

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย, 13 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    B11 + E15E-T ฝาแดง ยังพอเป็นหยดน้ำอยู่นะหลังถอดชุดแก๊สออกไป

1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    แจ่มเลยอ้วน

2. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ของผมก็ยังเป็นอยู่นะ ใช้แก๊สก็เป็น

3. แก๊สผมไม่เป็นแหล่ะ สงสัยว่าหม้อจะไปแระ เลยกะจะถอดถังออกเลยครับ เดือนนึงขับทีแบบนี้น้ำมันสบาย ๆ ใช่ไหมครับน้องมังคุด Supanya Panmen

4. เมื่อเช้าเลย ยังพอไหวๆ

E15-t. แรงๆๆๆอิอิ ท่อแบบนี้.....น่าโดน หาใส่บ้างดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้