สืบเนื่องจากปัญหาเรื่องฝาหม้อน้ำตอนนี้แก้ได้แล้วคือใช้ยี่ห้อนั้นใช้ได้ดีครับพอน้ำเกิดกา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawatchai Na, 8 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    สืบเนื่องจากปัญหาเรื่องฝาหม้อน้ำตอนนี้แก้ได้แล้วคือใช้ยี่ห้อนั้นใช้ได้ดีครับพอน้ำเกิดการขยายตัวจะไหลมาหม้อน้ำสำรอง พอเครื่องเย็นจะไหลกลับมาหม้อน้ำเหมือนเดิม ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่ให้คำปึกษาครับ แต่ที่นี้มีปัญหาใหม่เกิดขึ้นมาคือเวลารถติดไฟแดงแล้วเครื่องเดินเบารอบอยู่ที่800-900รอบคอมแอร์startขึ้นมาแต่เครื่องชดเชยรอบไม่ทันทำให้เครื่องกระตุกต้องแก้ตรงไหนดีครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
  3. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    คงต้องลองล้างทำความสะอาด ตัวชดเชยรอบ ลิ้นปีกผีเสื้อ แอร์โฟล์ มั้งครับ...

4. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    แล้วโอกาศจะเป็นที่กล่องเป็นไปได้ไหมครับ

5. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    กล่องเสียยากมากครับ แต่ไม่ใช่จะไม่มีโอกาสนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้