ตามหาหม้อลมเบรกb14 พอดีเบรกแล้วต้องย้ำอะครับมันถึงจะอยู่ ลมมัน มีๆหายๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แจ็คคลองหก ยุรนันท์ขุนศาล, 14 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาหม้อลมเบรกb14 พอดีเบรกแล้วต้องย้ำอะครับมันถึงจะอยู่ ลมมัน มีๆหายๆ มันมีชุดซ่อมขายเปล่าครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อาร์ต อะไหล่ยนต์

2. ย้ำๆหายนี้น่านะลูกยางปั้มนะ. แต่ยกหม้อคุ้มสุด

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แหนะ...ยังไม่ยอมมา อาร์ต อะไหล่ยนต์

4. ต้องเปลียนยกหม้อพร้อมปั้มคับ เคยเปลี่ยนแต่ปั้ม ผลเบรคหน้าติด จากระยะสากจากปั้มไปหม้อลมผิดเพราะเป็นคนละชุดกัน เลยต้องไปยกชุดอีกที

อาร์ต อะไหล่ยนต์ กองเต็มบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้