สอบถามหน่อยคราบ อยากทราบ ลิ้น ga15 กว้างกี่มิล และ ลิ้น SR VvL กว้างกี่มิล คราบ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bank Nattachai, 16 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคราบ อยากทราบ ลิ้น ga15 กว้างกี่มิล และ ลิ้น SR VvL กว้างกี่มิล คราบ และถ้าเอาลิ้น Vvl มาใส่ Ga มาจะใส่ได้ไหมคราบ ขอบพระคุณคราบ

2. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    น่าจะต้องแปลง นะคับ ลองดูคับ น่าจะประมานนี้ เวปนอกจ้า

3. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    ลิ้นผมsr16 ด้านหน้า62หลัง60 กลึงออก2มิลเป็น 64/62 1.ส่วนตัวผมมองว่าใส่ลิ้นซิ่งก็ดีแต่มันใหญ่70ผมว่าใหญ่ไป 2.ถ้าแนะนำผมว่าลองใส่ตัวรองลิ้นดีกว่าครับเพิ่มอากาศ

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    GA15 ตัวบอดี้มันจะตั้งนะ ไม่แต่ใจเอารุ่นอื่นๆมาใส่จะยุ่งยากไปมั้ย

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    Bank Nattachai ฝาก เปี๊ยก ซ่าาาาา ไว้แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้