ของผมเขาเรียกเครื่องใรคับไม่คอ่ยมีความรุ้เรื่องเครื่องเลย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย โหลย โท่ย, 9 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ของผมเขาเรียกเครื่องใรคับไม่คอ่ยมีความรุ้เรื่องเครื่องเลย

1. ขอบคุณคับ

2. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    ใช่อีกเสียง

3. เครื่องตัวนี้เปนใงคับพึ่งชื้อต่อมาใด้5เดือนคับ

4. รุ่นเด่วกับผม a20a

5. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    แรงตามสมัยตามยุคเครื่องคาบบู ครับ ... แต่ถ้าเป็นสมัยนี้คงเป็นเครื่องโบราณ หาอะไหล่ก็พอได้ครับ..ไม่จุกจิก แต่เก่าแล้วนะคงต้องมีนู้นมีนี่อยู่ประจำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้