เริ่มขบวนการยัด h22a ลงประทับร่าง เริ่มด้วยการรื้อเครื่องเดิมออก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย บั๊บเบิ้ล บี, 11 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เริ่มขบวนการยัด h22a ลงประทับร่าง เริ่มด้วยการรื้อเครื่องเดิมออก เอาเครื่องลงไปหย่อนวัดสัดส่วน แล้วก้อเลาะ เฉาะ เฉือน ส่วนที่ติด สร้างหูยึดเครื่องใหม่หมด เริ่มละคับ จะทยอยรายงานความคืบหน้าเรื่อยๆ #ca1

1. รอชมครับ

2. ตามๆๆครับ

3. Eak Run Jarun

Eak Run Jarun Guest

0
    0
    0
  4. ใครพอทราบที่แปลงไมล์ไฟฟ้าบ้างคับ

5. CA1 อีกคันแล้ว

6. Prem Wittawat

Prem Wittawat Guest

0
    0
    0
    งบประมาณด้วยนะครับท่าน ^^

7. กิเลสมาเลยผม5555

8. เครื่องเดิมเกียอะไรคับ

9. เครื่องเดิม b20a auto คับ

10. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ขอให้สนุกกับ H22A คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้