สมาชิกใหม่ของครอบครัวครับถึงไม่มีราคาแพงแต่ได้มาด้วยการทำงานของครอบครัวครับทำตามรอยพระบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นิว ปรเมศ แห่ง อยุธยา, 16 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกใหม่ของครอบครัวครับถึงไม่มีราคาแพงแต่ได้มาด้วยการทำงานของครอบครัวครับทำตามรอยพระบาทของพ่อหลวงทำตามกำลังที่เรามีไม่ต้องเป็นหนี้เป็นสินแค่นี้ก็สุขใจสบายใจไทยแลนด์ครับ

1. Torturm Meksut

Torturm Meksut Guest

0
    0
    0
    เครื่องอะไรครับ

2. ผมก็รถคันแรกของครอบครัวครับแค่ลูกกะภรรยาไปไหนสบายขึ้นไม่เปียกฝนก็ดีใจแล้ว

3. แก็งค์เดียวกันครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้