สอบถามพี่ๆหน่อยครับ น้ำมันพาวเวอร์รั่ว นี่ต้องเช็คอะไรบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย PapaHarris Mint Ar-bulee, 29 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆหน่อยครับ น้ำมันพาวเวอร์รั่ว นี่ต้องเช็คอะไรบ้างครับ แล้วค่าใช่จ่ายจะประมาณเท่าไหร่ น้ำมันพาวเวอร์ที่ใช้ ใช้ตัวไหน รวมถึงน้ำมันเกียร์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ปั้มพาวเวอร์รั่วนี่ หามือสองเปลี่ยนก็ได้ครับ ถ้าหาไม่ได้ก็เห็นมีร้านอุดมออโต้ขายชุดซ่อมปั้มพาวเวอร์อยู่ ส่วนน้ำมันเกียร์ก็ valvoline atf+4 ใช้ทั้ง พาวเวอร์และเกียร์ ถ้าหาไม่ได้ใช้ไปก่อนก็เกรด dexIII ก็พอได้ครับ

2. สนนราคาค่าซ่อม กับ เปลี่ยนปั้มนี่ ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับพี่ พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมครับ แบบว่าอยู่ไกล :)

3. Somphop O Thana

0
    0
    0
  4. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ส่วนปั้มมือสอง ต้องลองสอบถามว่ามีใครขายหีือเปล่าครับ บอกราคาไม่ได้เหมือนกัน

5. เดวลองเช็คดู ขอบคุรครับผม

6. มือสองเคยได้1500 ชุดซอมเคยซื้อแต่ไม่เวิร์คนะ

แยกชิ้นส่วนขายครับ สีเขียว อยากได้ชิ้นไหนสั่งได้ครับ [email protected] 0863564240

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้