ไฟหน้าเหลืองอะครับทำไงให้มันใส ต้องเปลี่ยนปะครับหรือถอดออกมาขัดได้เลย เเนะนำด้วยครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatpong Harnharuiharn, 10 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟหน้าเหลืองอะครับทำไงให้มันใส ต้องเปลี่ยนปะครับหรือถอดออกมาขัดได้เลย เเนะนำด้วยครับ พึ่งได้รถจากคุณเเม่

1. ลองขัดดูก่อนครับ

2. ของผมขัดแล้วใสนานเลยครับ

3. เเนะนำด้วยครัช เราสามารถเกะมาขัดเองได้ป่าวหรือขัดจาหด้านนอกครัช

4. ไม่ค่อยมีความรุเรื่องรถเลยย

5. เเล้วใช้ไรขัดดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

6. ของผมส่งร้านนะครับ

7. ราคาก็แล้วแต่ร้านครับ

8. อ๋อครับขอบคุณครับ

9. ประมานเท่าไรน้อ

10. แต่ราคาไม่เท่าไหร่ครับ

11. ขอไลน์หน่อยครับ

12. จะบอกวิธีทำครับ

13. ขอบคุนทั้งสองท่านนะครับ

14. เรียบร้อยละครัชออกขุ่นๆ

ของเราใช้ยาสีฟันกะแปรงขัดค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้