อยากถ่ายรูป

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เนื่องจากอัลบั้มรูปไม่มีภาพบุคคลเลยอยากรบกวนวันที่มามิตติ้งหรือรวมตัวกันกรุณาใส่เสื้อคลับกันมาด้วย
    เพื่อจะได้เก็บรูปบุคคลให้เป็นระเบียบ ใครไม่มีก็คอยปร฿กษากันอีกที

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จัดไปพี่-น้อง เอาเดือนหน้าเลยไหมล่ะหิน ที่ร้านปิ๊กเป็นไงล่ะ

แล้วเดือนหน้าคิดว่าจาไป คาราโอเกะ กัน รึว่าจาไป น้ำตก กันคร้าบ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยังไงก็ได้คร๊าบ.....หุหุหุหุ

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ตามเสียงข้างมากเลยครับ.........แต่ผมยังไม่มีเสื้อเลยนะ............ผมอยากได้ใหญ่กว่าของโอ๋เบอร์นึงนะ.......คุณกล์อฟฟังอยู่ป่าว.....อิอิ

5. nonghin_2

526
    4
    0
    จะไปน้ำตก วังตะไคร้ ใกล้ๆน่าจะเอารถไปกันหมดนะ ส่วนเรื่องเสื้อเดี๋ยวให้กล็อฟจัดให้ บอกล่วงหน้าแล้วนะนัดวันแล้วสรุปไปเลยว่าอย่างไงรำคาญเดี๋ยวเหมือนไปลพบุรีอีก

6. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    หินพูดถูถครับวังตะไคร้ครับสนุกที่สุดเอารถไปด้วยจะดีมากครับ
    เราจะได้แสดงให้คลับอื่นเห็นว่าถึงรถจะเก่าก็สามารถไปได้ทุกที่ครับ

7. nonghin_2

526
    4
    0
    วังตะไคร้...วังไคร้...วังตะไคร้

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ท่านอื่นล่ะคร้าบว่าไง วังตะไคร้ 2 เสียงแว้วน่ะ :D

9. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สนับสนุนอีก 1 เสียงครับผม

อยากไปมากเลยแหล่ะครับ น้ำตกวังตะไคร้เนี่ย สนับสนุนอีก 1 เสียงครับผม :D:cool:

10. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ผมเจอเสื้อแว้วกลับไปบ้านเจอแขวนอยู่เฉยเลย..................อิอิ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใครจะเอาเสื้อบ้าง นอกจากรายชื่อข้างล่างนี้ลงชื่อมาเลยครับ พร้อมไซส์ด้วย จะได้เอาไปทำทีเดียวเลย ผมจำได้ไม่หมดว่าใครจะเอาบ้าง ....

รายชื่อ
    1. คุณเชษฐ์ 1 ตัว ไซส์ M
    2. คุณบอย 1 ตัว ไซส์ L
    3. คุณปุ้ย 1 ตัว ไซส์ L

12. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    วังมะกรูด ๆ ๆ ๆ เอ้ย ตะไคร่ ครับ อิ อิ

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมได้นัดกับทางหนังสือนักเลงรถ ถ่ายรูปคลับสิ้นเดือนนี้(29 ก.ย. 50) เอาเป็นว่าต้องขอเลื่อนทริปน้ำตกวังตะไคร้ออกไปก่อน (ขอโทษด้วย ที่ขัดความสุขการไปเล่นน้ำ :eek:) ขอเป็นถ่ายรูปลงหนังสือรถก่อนแล้วกันนะหิน ... รอมานาน อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2007
  14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ว่าไงว่าตามกันครับ

15. blueaaa

389
    0
    0
    ไซส์ M เนี่ยเท่าของโอ๋หรือป่าวครับ ถ้าเท่าของโอ๋ผมเอาใหญ่กว่าโอ๋เบอร์นึ่งนะครับ.......อิอิ

16. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ตะไคร้ ก้อ ตะไคร้คับ ไปอีกตามเคย :D:D:D

17. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    พี่กอล์ฟ ถ้าปิ๊กเอาเสื้อสีดำไปให้ปักได้ป่าวอ่ะ
    เพราะว่าตัวที่มีอยู่มันใหญ่มากๆอ่ะ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมจำไม่ได้ล่ะว่าของโอ๋เสื้อเบอร์ไร คุณเชษฐ์เอาเบอร์เดียวกับผมมั้ยครับน่าจะใส่ได้ หรือว่าลองเช็คทางโอ๋ก่อนก็ได้ว่าเค้าได้เบอร์อะไรไปจะได้เผื่อถูก :D:D:D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้ครับปิ๊กจัดมาเลย (แต่มันจะไม่มีคลิบแดงเหมือนคนอื่นนะสิ) ค่าปัก 1 ตัว หน้า-หลังประมาณ 150 บาท :):):)

20. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    อืม อืม

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ตัวเท่าไรพี่กอล์ฟเอาให้อ้อ1ตัวครับ

22. blueaaa

389
    0
    0
    จัดไปเลยครับคุณกล์อฟเอาเท่าคุณกล์อฟก็ได้

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบ ...

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    300 - ครับ

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    จัดไปครับพี่กอล์ฟไซร์ผู้หญิงครับ S หรือ M

26. blueaaa

389
    0
    0
    ขอบคุงคร้าบ

27. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จัดกันให้ถ้วนหน้าน่ะพี่น้อง จะได้เป็นมา RT ด้วยกัน :D

28. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เรื่องเสี้อสำหรับผมต้องXXLครับถึงจะใส่ได้ไม่รู้มีไซส์รึเปล่า อิอิ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เรื่องเสื้อนั้นสงสัยจะเสร็จประมาณเดือนหน้าได้นะครับ ยังหาเสื้อแบบเดิมไม่ได้เลย ของหมดอ่ะ ต้องรอล็อตใหม่ช่วงนี้ก็สั่งมาเลยนะว่าใครจะเอาเพิ่มบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้