เปลี่ยนเสตอเท่าไหร่ดี

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ZOOKZONE, 21 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ใช้ wave100 อยู่ครับแล้วช่างบอกว่าเสตอมันไปแล้วโซ่ก็ยืด ใช้แค่ปีกว่าๆเองนะ เลยว่าจะเปลี่ยนใหม่หมด ขอถามหน่อยครับว่าจะเปลี่ยนมาใช้เสตอหน้าและหลังเท่าไหร่ดีครับ เอาแบบปลายไหลๆ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลองดูนะคับ wave100 14 - 34,32 ไหลๆ . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้