จะเดินท่อใหม่ช่วยแนะนำทีคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย เบ้น, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เบ้น

เบ้น New Member Member

33
    0
    0
    คือผมเปลี่ยนมาเป็นเกียร์ mt i-dsi แล้วอยากจะเดินท่อใหม่ไม่รู้ว่าควรจะเดินจากไหน ขนาดเท่าไร ถ้าจะเดินแบบไม่มีแคต ไม่มีพักกลางได้ป่าว มันจะโล่งไปมั้ย แล้วไฟเครื่องจะขึ้นป่าวคับ ผมมีปลาย spoon n1ก็อบอยู่อะคับน่าจะเป็นไส้ตรง ช่วยแนะนำร้านกับ ลายละเอียดราคาด้วยนะคับ ถ้าได้ร้านอยู่ฝั่งธนยิ่งดีคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ:):):)

2. peanut

peanut New Member Member

6
    0
    0
    ผมไปทำมาจารร้าน speed header ตังแต่ header แต่ปลายเป็นของผมเอาไปเอง
    เจ้าของร้านแนะนำดีมากคุยดี
    ลองหาเบอร์ดูนะครับ ร้านอยู่บางใหญ่
    :D:D

3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้