เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย sMing_Zaa, 24 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    > อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!!!!!!!
    > > จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่งผู้ชาย
    > > เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง
    > > ผมกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตู
    > ปัง !!!!
    > > สักพักมีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆผม แล้วมีเสียงลอดออกมา
    > > ชายนิรนาม : "สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม"
    > > ผม : นึกในใจ อืม อะไรของมันว่ะ แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันว่ะ เลย
    > ตอบกลับไป " เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ"
    > > ชายนิรนามถามต่อ : " แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ"
    > > ผม : นึกในใจ มึงจะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม " เอ่อ คือ ขี้อยู่อะ
    > ครับ"
    > > ชายนิรนามถามอีก : "นอนดึกนะเนี่ย ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหน

เนี่ย"
    > > ผม : อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย คงกำลังหาเพื่อนคุย " เออ กลับบ้านที่
    > จันทน์ ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า"
    > > สำหรับประโยคสุดท้ายของชายนิรนาม ที่ทำให้ผมขนลุก
    > > ชายนิรนาม : " เฮ้ยๆ กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ ห้องข้างๆเป็นเอี้ยอะไรไม่รู้

พูด
    > ตอบมาตลอดเลย"
    > > ผม :
    ไปลอกเค้ามาอ่านขำดีเลยเอามาฝาก...อิอิ

ปล. ใครเคยอ่านแล้ว อ่านอีกก็ดีครับ

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    หุหุ กระทู้ล่อเป้าที่โด่งดังในอดีต คริๆๆๆๆๆ

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เคยอ่านแล้ว แต่ก็ฮา

4. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ฮากันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้