รุ่น Club race งานHonda สนาม3 มีใครลงแข่งกันบ้าง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย NU53, 26 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เห็นว่าใกล้เข้ามาแล้ว วันที่ 10-11 สิงหา มีพี่ๆคนไหนจะไปลงแข่งรุ่นคลับเรซ มั้ยครับ . เห็นเงียบๆกลัวสมัครลงแข่งแล้วจะไม่มีเพื่อน :D
    หากท่านใดไป รบกวนสอนไลน์ให้ด้วยครับ (ผมมือใหม่) :)

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    คิดว่าคงไม่ได้ไปคับ
    มีแข่ง super special ที่ brc วันอาทิตย์ที่ 12 คับผม
    :D
    [email protected]

3. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    สนามที่แล้ว คลับ เรซ วิ่งรวมกันประมาณ 20 กว่าคัน สนามที่ 3 คงจะน้อยหน่อยเพราะจัดใกล้วันแม่ +

มีแข่ง ที่ brc ครับ ผมลงรุ่น ซิงเกิล แคม ครับ ขับ 3d สีน้ำเงิน มือใหม่เหมือนกันครับ :D

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รถคงไปน้อยอ่ะครับ เพราะส่วนมากจะติดแข่งยิมคาน่ากันวันอาทิตย์

5. NU53

641
    0
    0
    แจสตัวแรง

นี่ที่ผมตามๆข่าวเห็นว่าจะมีแจส(แรงๆ)จาก อุบล EJC ขึ้นมาแข่งด้วยอ่ะครับ

ยังงัยมากันเยอะนะครับ สนุกๆขำๆ เป็นเพื่อนกัน :) :)

6. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ผมไปครับ แล้วเจอกันนะครับ

7. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ปายเหมียนเดิมจ้า

8. Aloha!! 2

Aloha!! 2 Guest

0
    0
    0
    เจอกันครับ...ทุกๆ คน

9. น้องโบท ได้ที่เท่าไหร่มามั่งทั้งสองสนามที่ผ่านมาครับ

10. Bbo-at

240
    5
    18
    สนามแรกที่สอง

สนามสองที่สาม

สนามสามน่าจะได้ยืนถ่ายรูปพี่ๆอยู่ข้างเวทีอ่ะคับ 555

แจ๊สน่ากลัวๆหลายคันเลยคับ ฮือๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2007
  11. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    น้องโบ้ทครับ...สนามนี้เอาไงดี รู้สึกญาติโบ้ทจะไม่ไปนะสนามนี้น่ะ นอนที่เดิมกันป่าว... :)

12. NU53

641
    0
    0
    เยี่ยมไปเลยBbo

มีอันดับทุกสนามเลย เก่งจิง แนะนำผมด้วยนะครับ (มือใหม่ครับ):)

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    น้องผมครับ น้องผม อิอิ :D :D

14. Bbo-at

240
    5
    18
    ก้อคงนอนที่เดิมแหละคับพี่โป้ย

แล้วพวกพี่ไปกันป่าวคับ เห็นว่าวันอาทิดมีแข่งที่BRC

15. Bbo-at

240
    5
    18
    ก้อแนะนำได้เท่าที่รู้อ่ะคับ ส่วนมากก้อถามพวกพี่ๆเค้าเอา

มันต้องลองวิ่งดูอ่ะคับ แล้วก็มาถามพี่ๆเอาว่ามันโอเคมั้ย ต้องแก้ตรงไหนยังไง

อย่างS1ก็มะต้องเบรคคับ หวดเข้าไปเรย (อะล้อเล่งงงงงงง)

แล้วเจอกันคับ

16. Bbo-at

240
    5
    18
    พี่ผมครับ พี่ผม อิๆๆ

17. NU53

641
    0
    0
    จะลองดูครับ

ขอเป็นไหลเข้า แบบไม่แตะเบรคได้มั้ยครับ :D

เดี๋ยววันที่10 จะลองหวดเข้าไปเลย แบบไม่ต้องใช้เบรคดูซักที..อิอิ:D

18. Bbo-at

240
    5
    18
    ลองช้าๆดูก่อน แล้วค่อยเพิ่มความเร็วเอาคับ

ผมหมุนมาสองรอบแล้ว เจ้าเอส1เนี่ย ยังแหยงๆอยู่เลย:sad: :sad:

19. NU53

641
    0
    0
    แนะนำด้วยนะ

วันที่ 10 เจอกันที่สนามครับ โบ๊ท ผมพักที่นาคูรีสอร์ทนะ จองไปแล้ว :)

20. Bbo-at

240
    5
    18
    พักที่เดียวกันเลย แต่ยังมะได้จองเลยง่ะ

แล้วเจอกันคับ:D :D

21. Black City Mugen

Black City Mugen New Member Member

18
    0
    0
    เฮ้อ ๆ แร้วเจอกัลครับ สนามนี้ แจสตัวแรง ๆ เยอะจากเรย.....

เอาไปซุ่มทำไรดีน๊ออ....

22. NU53

641
    0
    0
    แค่นี้ก็เร็วแล้ว

แค่นี้รถผมก็วิ่งตามไม่ทันแล้วครับ ถ้าเอาไปทำเพิ่มมีหวังโดนน็อครอบแน่:D

23. Poyee_ZC

611
    7
    0
    งั้นก็นอนด้วยกันเหมือนเดิมน่ะนะ คราวนี้พวกเจ้าเบียร์เค้าก็นอนที่นี่ด้วยน่ะ เห็นว่าจองไว้แล้วด้วย เราเอาไงดี โทรหากันอีกทีนะ เพราะว่าเพื่อนเบียร์ที่อยู่ที่นั่นจะเข้าไปจองให้น่ะ

24. Bbo-at

240
    5
    18
    จองเลยก็ได้คับพี่โป้ย

รบกวนพี่จองให้หน่อยนะ ผมไม่มีเบอร์โทรอ่ะคับ

ขอบคุณคับพี่ เอ่อเบอร์โทรพี่โป้ยเบอร์ไรอ่ะคับ

25. Poyee_ZC

611
    7
    0
    เบอร์พี่ก็อยู่ข้างซ้ายมือ ด้านล่างรูปนี่ไงวะ... :p

26. Bbo-at

240
    5
    18
    แฮะๆๆๆ มะเหงง่ะคับ ขอโตดก้าบบบ

27. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไปด้วยยยยยยยยยยย ดิ

28. Bbo-at

240
    5
    18
    ตกลงพี่บีไปป่าวคับ:confused: :confused:

29. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... เป็นกำลังใจให้น่ะโป้ยพี่ไปเชียร์ที่สนามไม่ได้ สู้ สู้

30. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    วิ่งเซฟรถหน่อยนะโป้ยนะ

วันอาทิตย์กลับมาวิ่ง BRC ต่อ ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้