ถ้าตัดประเด็นเรื่องเครื่องหลวม กับ ปะเก็นรั่ว สองอย่างนี้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 23 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าตัดประเด็นเรื่องเครื่องหลวม กับ ปะเก็นรั่ว สองอย่างนี้ มีสาเหตุอื่นอีกไหมครับที่ทำให้ นมค. หาย ขอบคุณครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ยางฝาวาล์วใน

2. ของผมเริ่มพ่นออกท่อล่ะ

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ยางตัวในอันดับแรก

4. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    ถ้าวิ่งที่ความเร็วสูงมีควันออกท่อ ยางสี่เหลี่ยมตัวในผมไล่มาหมดเปลี่ยนไอ่ตัวนี้ตัวเดียวหายกริบ ไม่กี่ร้อย

5. ซีลวาวล์

6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ยางลูกเต๋า...คือยางสี่เหลี่ยมด้านใน

7. นี่ครับของผม มีฟองตอนจังหวะพัดลมเป่า แล้วก็มีคราบดำๆเหมือน นมค. แต่สีน้ำมันเครื่องในแคร้งยังสีน้ำตาลเข้มอยู่

8. ความคิดผมๆว่าฝาสูบโก่ง

9. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    รถยังพอใช้ได้ไปอีกสักพัก ขยันดูน้ำหน่อย...แล้วก็เก็บเงินไปพลางๆครับ ยกเครื่องใหม่ GA15 งบ 25,000 มีทอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้