คือว่าวันนี้ผมเอารถไปต่อภาษีมา แต่เขาบอกต้องเอาใบตรวจสภาพแก็สด้วย พอจะรู้ว่าแถวๆวัชรพล...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tongtang Thanawat, 1 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าวันนี้ผมเอารถไปต่อภาษีมา แต่เขาบอกต้องเอาใบตรวจสภาพแก็สด้วย พอจะรู้ว่าแถวๆวัชรพล บางเขน มีร้านไหนรับตรวจบางครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จากห้าแยกวัชรพล ให้ตรงไปทางสถขา5 จะมีร้านแก็สใหญ่ๆ อยู่ขวามือ น่าจะรับตรวจครับ

2. เคยบอกแล้ว ว่าเดี่ยวนี้ต้อง ตรวจแก๊สทุกปีเลย

3. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    ตรวจแล้ว ใบแก๊สมีอายุ5ปีครับ ปีหน้าใช้ใบเดิมได้ จนหมดอายุก็ตรวจใหม่ ผมตรวจมาแล้ว

ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้