หาซื้อเครื่องเดิม A20a ครับ ขอราคาย่อมเยาว์ เอาแบบสภาพสมบูรณ์ พิกัด ราชบุรี...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Manote Note Ngowthanarom, 26 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หาซื้อเครื่องเดิม A20a ครับ ขอราคาย่อมเยาว์ เอาแบบสภาพสมบูรณ์ พิกัด ราชบุรี ท่านใดมีโพสต์ ได้เลยครับ พร้อมราคาและรูปภาพ

1. ไห้ทั้งคันเลย

2. อยากได้แต่เครื่องครับ

3. ขับได้ปักติ

4. ไว้เป็นอะไล่

5. เงินมีน้อยครับ

6. 15000มาขับไปเลย

7. ขอหาเครื่องก่อนครับ ถ้าหาไม่ได้จะเอาเครื่องเดิมๆทไ

8. มีแต่ฝาสูบอะคับเผื่อสนใจทักมา

9. Inboxหน่อยคับ

10. เอาฟีโน่ไหมตัวเกย์น้ำมันแยก

รถ4ปีผมใช้ขับทำงานอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้