สอบถามหน่อยคับรอบเครื่องสูงคับมีที่ปรับอีกไหมคับนอกจากตรงนี้

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อาอู๋ กำเหนิด กู๋หว่าไจ๋, 26 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับรอบเครื่องสูงคับมีที่ปรับอีกไหมคับนอกจากตรงนี้

1. รอบอยู่เท่าไหร่อะครับ(ถามเป็นความรู้)

2. ขอบคุณครับ

3. ปิดแอร์ ลองหมุนปรับตัวลูกศรชี้ ใต้กรองอากาศ ด้านหลังคาร์บู ให้รอบลงมา 900-1000 ว่าได้หรือป่าว

4. ขอบคุนคับพี่

ให้ช่างปรับให้ครับไม่ได้ช่างบอกว่าต้องล้างคาบูครับอยากรู้ว่าล้างแล้วจะหายป่าวคับรถใช้แก้สอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้