รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยพี่ กุญแจรถหายคับ จะไปปั้มใหม่ อยากทราบว่า ปั้มกุญแจ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Pond AküMä, 20 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pond AküMä

Pond AküMä Guest

0
    0
    0
    รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยพี่ กุญแจรถหายคับ จะไปปั้มใหม่ อยากทราบว่า ปั้มกุญแจ กับรีโมทล๊อกรถ ทำที่ไหนได้คับ แล้วราคาเท่าไหร่คับ

2. Frank Thanadate

Frank Thanadate Guest

0
    0
    0
    ปั้มกันขโมย ติดใหม่ดีกว่า 5555

ช่างช้างทำกุญแจที่บิ๊กซีลาดพร้าวอะครับ เห็นเขารับรวบกุญแจด้วย ผมว่ามันน่าจะจูนสัญญานได้เหมือนรถบังคับนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้