เนื่องในเทศกาลสงกราน...ปีใหม่ไทย...กระผมตัวแทน EK Group...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย QS Estimate Jai, 12 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    เนื่องในเทศกาลสงกราน...ปีใหม่ไทย...กระผมตัวแทน EK Group ขอให้ทุกๆท่าน...ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่...จงมีแต่ความสุขกายสบายใจ...เดินทางปลอดภัย...ระหว่างการเดินทาง...เที่ยวให้สนุก...แล้วเรามาพบกัน...มีทติ้ง EK Group ในเร็ววันนี้...

2. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    กินกันเบราๆนะ

3. Petch Sittichok

Petch Sittichok Guest

0
    0
    0
    เล่นน้ำกันมั้ย..

4. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    แหม่ สงกรานต์คงหยุดกันยาวๆแต่ผมนี่สิทำงานกันต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้